Tambayoyi na CBD

Tambayi Away kuma idan kuna da wata tambaya ba a amsa wannan ba a nan, don Allah kyauta ku tuntube mu
a 256-302-9824 ko email mana a service@trytranquil.net.

CBD wani abu ne wanda yake faruwa a ɗakunan shuka hemp. Yana da phytocannabinoid mara maye wanda ke ba da kewayon amfani da jiki duka. CBD shine ɗayan da yawa daga phytocannabinoids da sauran kwayoyin da ake samu a hemp.

An samo man na CBD daga tsire-tsire masu tsire-tsire waɗanda ke da matakan cannabidiol (CBD) da ƙananan matakan THC. Tranquil CBD yana samar da mafi kyawun kasuwa mai kyau na CBD, wanda aka samo daga lafiyayyun, tsire-tsire masu tsire-tsire masu tsire-tsire na CBD a nan Amurka.

Hannun mu shine ingantaccen Kawancen Abinci, ya girma kuma aka girbe shi a gonakinmu na Alabama & Kentucky. A Tranquil Farms, muna amfani da cryo ethanol hakar don samar da cikakken danyen decarboxylated, wanda ake sanya shi cikin cikakken daskarewa ta hanyar manyan hanyoyin narkewar (watau spd & wfd).

A kimiyance, hemp na masana'antu da marijuana iri ɗaya ne, tare da jinsi da nau'in nau'in Cannabis sativa. Suna da bayanan martaba na musamman, kodayake. Yawanci, masana'antu hemp yana da ƙyalli sosai tare da dogayen ƙwayoyi masu ƙarfi da kaɗan fewan fure. Tsire-tsire na Marijuana galibi sunfi ƙanƙanci, bushier, kuma cike suke da shuke-shuken furanni. Koyaya, sabbin nau'ikan hemp na masana'antu a cikin Amurka ana hayayyafa don samun karin furanni da yawan amfanin ƙasa na cannabinoids da terpenes, kamar Kentucky hemp da muke amfani dashi yanzu. Mafi yawan lokuta, marijuana yana da babban adadin THC da ƙananan ƙananan CBD. Hemp, a gefe guda, a zahiri yana da mafi girma na CBD (a mafi yawan lokuta) kuma kawai yana gano adadin THC. Abin farin ciki, bayanin martaba na cannabinoid na hemp yana da kyau ga mutanen da ke neman fa'idodi daga cannabis ba tare da 'babba' ba. A tarihi, ana amfani da hemp don yin kayayyakin abinci, zare, igiya, takarda, bulo, mai, filastik na halitta, da ƙari sosai. A Amurka, yawanci ana amfani da marijuana duka don nishaɗi da magani. Kalmar "man wiwi" na iya nufin ko dai marijuana ko mai da aka samo hemp, tunda marijuana da hemp nau'uka biyu ne na wiwi. Duk mai natsuwa na CBD an samo shi ne daga hemp.

Ana samun CBD daga hemp ko'ina cikin Amurka. A cikin 2018, sabuntawa zuwa Dokar Noma ta Amurka ya halatta noman hemp a ƙarƙashin wasu ƙa'idodi. Samfuran natsuwa na CBD an samo su ne daga Americanasar Amurka, manya-manyan masana'antar hemp kuma gabaɗaya sun yarda da T. Muna alfahari da bayar da jigilar kayayyaki kyauta, ragin tsoffin sojoji, da zaɓuɓɓukan sayayyar jumla da yawa akan duk samfuranmu.

ko mafi kyawun rayuwar shiryayye, ya kamata a adana samfurinka na kwanciyar hankali a cikin ƙarancin ɗumi, sanyi, wuri mai duhu daga hasken rana kai tsaye. Wannan zai taimaka wajen adana kaddarorin cirewar hemp. Idan an adana CBD yadda yakamata zai iya zama tsawon rai na tsawan shekara 1.

Tranquil CBD mai yana fitowa ne daga hemp na masana'antar Amurka, kuma yana iya ƙunsar alamun THC ƙasa da 0.3%. Cutar natsuwa ta CBD baya bada garantin cewa zaku wuce ko ba za ku wuce allon magani ba bayan cin samfuranmu. Zai yiwu cewa alamun THC da aka gano zai iya nunawa akan nunin magunguna daban-daban.

Samfuran natsuwa na CBD suna samuwa a cikin nau'ikan sifofi iri-iri. Muna ba da mai na CBD waɗanda suke da sauƙi, tsarkakakke, kuma masu tasiri, kuma ana cin su ta hanyar sanya ɗigon ƙasa da harshen. Muna ba da samfuran samfura, wanda ke ba da kyauta, aikace-aikace mai sauƙi wanda ke aiki mai girma a kan tafi kuma yana ba ku damar gano ainihin inda kuke so ku ci gajiyar fa'idodi na dogon lokaci. Hakanan muna ba da kirim mai tsami, wanda aka saka mai, mai sauƙi, kuma mai ɗorewa, yayin bayar da kewayon fa'idodin ƙoshin lafiya. Da fatan za a duba ta shafinmu da kuma shafukan samfuran samfura daban-daban don sanin wane samfurin ne zai fi dacewa da ku da bukatunku.

A'a. Dukkanin kayayyakin da muke cirewa na hemp ana yin su ne daga hemp na masana'antu Matakan THC ƙasa da 0.3%. Babu wani tasirin maye daga shan samfuranmu.

Tambayoyi na CBD
Tambayoyi na CBD

 

 

Jirgin Amurka na Gida shine $ 7.99 a kowane tsari kuma za'a aika dashi ta hanyar FedEx ta amfani da jigilar sa'a 48. Lokacin sarrafawar mu shine ranakun kasuwanci 2. Da fatan za a ba da izinin ranakun kasuwanci 4 don karɓar odarka. Ba mu zuwa jirgin ruwa zuwa Idaho, Montana, ko Dakota ta Kudu.

Kasuwancin Kasa da Kasa shine $ 25.00 kowace oda. Isar da sakonni gabaɗaya yakan ɗauki tsakanin kwanaki 7-21 don isa. Babu tabbacin ranakun isarwa ko lokutan isarwa na Jirgin Sama na Duniya.

Kullum zaka karɓi samfur naka tsakanin 3 zuwa 4 kwanakin aiki don umarnin cikin gida na Amurka. Umurnin duniya gaba ɗaya suna ɗaukar kwanaki 7-21 amma baza a iya garantin ba.

Duk tallace-tallacen da aka siya daga wannan rukunin yanar gizon FINAL ne. Komawa, ko Kudaden Neman za a hana su.

Saboda dokokin tarayyar Amurka, muna jigilar kayayyakin CBD zuwa duk jihohin Amurka banda Idaho, Wyoming da Dakota ta Kudu. Ba ma jigilar kaya zuwa waɗannan jihohin.

shekarunka sun haura 18?

Abubuwan da ke bayan wannan ƙofar an taƙaita su, shekarunku 18 ne ko sama da haka?